|
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | HTD-600 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Nâng cao sản xuất tấm pin mặt trời của bạn với robot phân phối keo 3 trục của chúng tôi, được thiết kế để cung cấp ứng dụng keo hoàn hảo cho lắp ráp khung mặt trời.hệ thống tự động này đảm bảo độ chính xác, độ bền và hiệu quả chi phí trong kết dính khung nhôm hoặc composite, rất quan trọng đối với chống thời tiết và tính toàn vẹn cấu trúc trong các mô-đun quang điện (PV).
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | HTD-600 |
| MCU | Bộ điều khiển chuyển động 3 trục |
| Lập trình | Dạy lập trình |
| Chế độ lái xe | Động cơ bước chính xác + dây đai đồng bộ + đường dẫn tuyến tính |
| Phạm vi làm việc (X*Y*Z) | 600*600*100mm |
| Tốc độ di chuyển tối đa | MAX 500mm/s |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Khả năng bộ nhớ chương trình | Khả năng bộ nhớ chương trình |
| Kích thước (L*W*H) | 700*650*1200mm |
| Năng lượng làm việc | AC220V/50 60Hz/150W |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4 ~ 0.6Mpa (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ và độ ẩm làm việc | Nhiệt độ: 0 ~ 40 ° C Độ ẩm: 20 ~ 90% |
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | HTD-600 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Nâng cao sản xuất tấm pin mặt trời của bạn với robot phân phối keo 3 trục của chúng tôi, được thiết kế để cung cấp ứng dụng keo hoàn hảo cho lắp ráp khung mặt trời.hệ thống tự động này đảm bảo độ chính xác, độ bền và hiệu quả chi phí trong kết dính khung nhôm hoặc composite, rất quan trọng đối với chống thời tiết và tính toàn vẹn cấu trúc trong các mô-đun quang điện (PV).
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | HTD-600 |
| MCU | Bộ điều khiển chuyển động 3 trục |
| Lập trình | Dạy lập trình |
| Chế độ lái xe | Động cơ bước chính xác + dây đai đồng bộ + đường dẫn tuyến tính |
| Phạm vi làm việc (X*Y*Z) | 600*600*100mm |
| Tốc độ di chuyển tối đa | MAX 500mm/s |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Khả năng bộ nhớ chương trình | Khả năng bộ nhớ chương trình |
| Kích thước (L*W*H) | 700*650*1200mm |
| Năng lượng làm việc | AC220V/50 60Hz/150W |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4 ~ 0.6Mpa (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ và độ ẩm làm việc | Nhiệt độ: 0 ~ 40 ° C Độ ẩm: 20 ~ 90% |