|
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | MG-315 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy pha trộn và phân phối keo epoxy màu đen đặc biệt 5:1 lý tưởng cho sản xuất bộ máy bơm nước.và hiệu suất của các thành phần bơm nước thông qua các quy trình đóng gói chính xác.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | MG-315 |
| Phạm vi làm việc | 0 ¢ 500mm/giây |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Tỷ lệ trộn | 10000:10:1~10:1 |
| Phương pháp đo | Máy bơm bánh răng chính xác hoặc máy bơm vít |
| Phương pháp trộn | Trộn tĩnh |
| Độ chính xác pha trộn | ± 1% |
| Độ chính xác của chất ép | ± 1% |
| Khả năng chứa keo | 30L 304 thùng không gỉ |
| Độ nhớt của keo | Max≤20000CPS |
| Chế độ điều khiển | PLC + Handy Teaching Programming Case + Màn hình cảm ứng |
| Năng lượng làm việc | AC220V 50HZ/2000W |
| Cấu trúc | 1500*950*1500mm |
| Trọng lượng | Khoảng 350kg. |
Chất chứa keo trộn, làm nóng trước, khử khí chân không, tự làm sạch
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | MG-315 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy pha trộn và phân phối keo epoxy màu đen đặc biệt 5:1 lý tưởng cho sản xuất bộ máy bơm nước.và hiệu suất của các thành phần bơm nước thông qua các quy trình đóng gói chính xác.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | MG-315 |
| Phạm vi làm việc | 0 ¢ 500mm/giây |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Tỷ lệ trộn | 10000:10:1~10:1 |
| Phương pháp đo | Máy bơm bánh răng chính xác hoặc máy bơm vít |
| Phương pháp trộn | Trộn tĩnh |
| Độ chính xác pha trộn | ± 1% |
| Độ chính xác của chất ép | ± 1% |
| Khả năng chứa keo | 30L 304 thùng không gỉ |
| Độ nhớt của keo | Max≤20000CPS |
| Chế độ điều khiển | PLC + Handy Teaching Programming Case + Màn hình cảm ứng |
| Năng lượng làm việc | AC220V 50HZ/2000W |
| Cấu trúc | 1500*950*1500mm |
| Trọng lượng | Khoảng 350kg. |
Chất chứa keo trộn, làm nóng trước, khử khí chân không, tự làm sạch