|
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | MG-1280 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | MG-1280 |
| Phạm vi làm việc | 0 ¢ 500mm/giây |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Tỷ lệ trộn | 10000:10:1~10:1 |
| Phương pháp đo | Máy bơm bánh răng chính xác hoặc máy bơm vít |
| Phương pháp trộn | Trộn tĩnh |
| Độ chính xác pha trộn | ± 1% |
| Độ chính xác của chất ép | ± 1% |
| Khả năng chứa keo | 30L 304 thùng không gỉ |
| Độ nhớt của keo | Max≤20000CPS |
| Tỷ lệ phụ gia keo | MAX≤100 ((Glu):100 ((Additive))) |
| Kích thước chất phụ gia keo | Max≤400sp |
| Chế độ điều khiển | PLC + Handy Teaching Programming Case + Màn hình cảm ứng |
| Lập trình | Dạy lập trình |
| Khả năng chương trình | Ít nhất 100 đơn vị, 4000 điểm/đơn vị |
| Phương pháp truyền | Động cơ ngâm + Vành đai đồng bộ + Hướng dẫn tuyến tính |
| Áp lực làm việc | 0.5-0.8Mpa |
| Năng lượng làm việc | AC220V 50HZ/2000W (không bao gồm khuấy, hút bụi, sưởi ấm) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Độ ẩm làm việc | 20-90% không ngưng tụ |
| Cấu trúc | 2280*1380*1500mm (WxDxH) |
| Trọng lượng | Khoảng 350kg. |
| Chức năng tùy chọn | Chất chứa keo trộn, làm nóng trước, khử khí chân không, tự làm sạch |
|
|
| Tên thương hiệu: | GDS |
| Số mẫu: | MG-1280 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | CONTACT US |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | MG-1280 |
| Phạm vi làm việc | 0 ¢ 500mm/giây |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Tỷ lệ trộn | 10000:10:1~10:1 |
| Phương pháp đo | Máy bơm bánh răng chính xác hoặc máy bơm vít |
| Phương pháp trộn | Trộn tĩnh |
| Độ chính xác pha trộn | ± 1% |
| Độ chính xác của chất ép | ± 1% |
| Khả năng chứa keo | 30L 304 thùng không gỉ |
| Độ nhớt của keo | Max≤20000CPS |
| Tỷ lệ phụ gia keo | MAX≤100 ((Glu):100 ((Additive))) |
| Kích thước chất phụ gia keo | Max≤400sp |
| Chế độ điều khiển | PLC + Handy Teaching Programming Case + Màn hình cảm ứng |
| Lập trình | Dạy lập trình |
| Khả năng chương trình | Ít nhất 100 đơn vị, 4000 điểm/đơn vị |
| Phương pháp truyền | Động cơ ngâm + Vành đai đồng bộ + Hướng dẫn tuyến tính |
| Áp lực làm việc | 0.5-0.8Mpa |
| Năng lượng làm việc | AC220V 50HZ/2000W (không bao gồm khuấy, hút bụi, sưởi ấm) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Độ ẩm làm việc | 20-90% không ngưng tụ |
| Cấu trúc | 2280*1380*1500mm (WxDxH) |
| Trọng lượng | Khoảng 350kg. |
| Chức năng tùy chọn | Chất chứa keo trộn, làm nóng trước, khử khí chân không, tự làm sạch |